Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(จากโฆษณาๆหนึ่ง)หากคุณกำลังดื่มน้ำอัดลมอยู่ แล้วมีดาราจากใหนไมู่้มาคว้าน้ำอัดลมในมือคุณไปดื่มเองพูดประมาณว่า"เอามาเซะ!!"

คุณจะทำยังไงครับ???...ผมดูโฆษณาเครื่องดื่มน้ำอัดลมโฆษณานี้แล้วรู้สึกคันหัวใจ ยิ๊กๆ!!!!

โฆษณาเค้าบอกว่าดาราทำได้ทุกอย่างโดยไม่แคร์คนรอบข้างเลยใช่ใหมครับ

อีกอย่าง น้ำอัดลมที่ว่าก็เหมือนเพิ้งเปิดขวด เจ้าของยังไม่ได้ดื่มเลยเสียด้วยซ้ำ

ผมก็เข้าใจนะครับ ว่าบริเวณนั้นจัดแสดงโชว์ คนเยอะ จากที่จะแหวกฝูงชนไปซื้อน้ำอัดลมซักขวดคงลำบากน่าดู

แต่ผมสงสารผู้หญิงคนนั้นหนิครับ เค้ายังไม่ทันได้ดื่มเลย กลับมีดารา(ไม่ขอเอ่ยนาม..เด๋วโดนแฟนคลับเค้ายำ)
    หยิบขวดน้ำอัดลมออกไปจากมือหน้าตาเฉย..เอาไปดื่มเองเสียอย่างงั้นโดยไม่ถามผู้เป็นเจ้าของขวดน้ำขวดนั้นเลย

ทางโฆษณากำลังเสนอว่าดาราคนนั้นได้ดื่มน้ำอัดลมแล้วสดชื่นมีความสุข???บนความทุกข์คนอื่นรึเปล่า???

ไม่มีการนำเสนอว่าผู้หญิงผู้โชคร้ายนั้นเกิดอาการไงต่อ คงตกใจทำอะไรไม่ถูกเลยกระมังครับ

สมมุติว่าผมกำลังดื่มน้ำอยู่นะครับ แล้วมีดาราวิ่งเข้ามาพุดว่า " ขอน้ำหน่อยเซะ!!!" แล้วคว้าออกไปจากมือผม...

ผมต่อยจริงๆอะ >_< อาไรอะ...ผมยังไม่ได้พูดอะไรเลย เอาไปแล้ว อย่างงี้ก็เหมือนหยิบไปเฉยๆนั่นหละ

ไม่รู้ผมคิดมากไปรึเปล่าอะครับ

ปล. 3 - 5 วันนี้ ผมเอาCPUไปซ่อมบ้านเพื่อนครับ ห่างไปนานเลย แง่มๆ คิดถึง

จากคุณ : ปอมซัง - [ 29 เม.ย. 50 10:16:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom