Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

"JOE - เจิ้งหยวนช่าง"(@^^@)No.59 OH !! MY JOE มาดูฉากที่อยากจะเห็นกันมากที่สุด จาก ISWAK เห็นแล้ว อี๊ดๆ อุ๊บ กรี๊ดกระจาย

flower flower ต้าเจี่ยห่าวจ้า น้องๆ และพลพรรครักโจทุกๆ คน flower flower  

ขอกรี๊ดดดด ดังๆ กับภาพที่จะโพสเป็นหัวกระทู้  แบบว่า เห็นแล้วเลือกกำเดากระฉูด ตาลุกเป็นไฟ อิจฉาเอเรียล อุ๊บ!! ลืมตัวๆ เก็บอาการไม่อยู่จริงๆจ้า

วันนี้เพราะมีรูปนี้ถึงต้องรีบมาเปิดบ้านอย่างด่วน พร้อมๆ กับเอารูปน่ารักๆ ของโจมาโพสแบ่งกันดูจ้า

เหมือนเคยจ้า...เปิดบ้านแล้วไม่เช็คชื่อก็จะไม่ใช่ บ้านโจเนาะ และตามธรรมเนียมบ้านโจ คนรักโจคนไหน อ่านแล้วสนใจก็เข้ามาทักทายกันได้นะค่ะ ยินดีต้อนรับทุกคนที่รักโจค่ะ

flower flower น้องๆ จากบ้านข้าวโพดกันก่อนจ้า  flower flower

น้องอิง elfmate2921 / น้องออย kamin & Sun&Snow / น้องหลิง arshie / น้องแบงค์ sakudao / น้องมาย Korean Lover@mine / น้องเก๋  giing_naa / น้องตาล ChenSuiHui &เด็กน้อยตาใส / น้องรี tamao me/ น้องแนน avetsada น้องบี be_be และน้องอาร์ต suave ด้วยจ้า

flower flower เพื่อนพ้อง น้อง พี่ ในวังโจ  ณ พันทิปทุกๆ คนค่ะ flower flower  

คุณปาร์แมนฯ เบอร์ 1 / น้องโรส (iNt_GaL) / น้อง Susie /  คุณ Q-g / คุณ Korean Mania / คุณ nikipink / คุณmasa_kazu / น้อง"น้อง"(nuzzi)/ คุณต่อ (Augs_girl) /น้องเดือน (มนเกรซ) / คุณแมว (m_two) /น้องกาญ (กาญจัง) / คุณหัวโต(HuoToh) / คุณเดียว (deawdai) / คุณ  Loveable / คุณ หลิง หลิง / คุณ pikopi / คุณ kathymoss  / คุณเพนกวิน_อุ๊น / น้องนก (taiwanok) / คุณสวนฝนดาวตก / คุณ PK / คุณวิ (วีรตี) / คุณbooklovers /  น้องมีน (mybedroom) / น้องปอ  ก้อนหินริมธาร /น้องเอโกะ korea_fever / คุณรียา-อารียา /น้องแอม อมยิ้มสีรุ้ง /คุณ maiiamna / น้องปิ่น bi_love / คุณ  moonlit_memory /น้องขวัญ kwan_naka  / น้องกิ๊ฟ  gippy  / น้องเฟริน์ ferncoro / คุณ ichala / น้องแองจี้ angelic / น้องพลอย ploy_angjoe/ คุณอิ๋ว eiw_lt  / น้องอ้อย หมูพันอ้อย / น้องเอ๋ เถ้าแก่ใหญ่ คุณเปาหลิน Baolinyan และน้องแพร์  Pear Rod

flower flower ยินดีต้อนรับคุณ poly_poly ด้วยค่ะ flower flower

flower flower เช็คชื่อเพื่อนรักของโจ น้องๆบ้านไมค์ และบ้านน้องเมะด้วยอิๆ เอามารวมกันซะเลยดีมั้ย แนน 5555 น้องๆ บ้านคนหลายใจ ก็ไม่ใช่อื่นไกล ก็คือน้องๆในนี้เหมือนกันจ้า flower flower

เหว่ยๆ ชลล่า / Dear มาดามกุ้ง / Hi..น้องแนน /ไงจ๊ะ..หนูปอ / น้องเล  Miss RoBoCob

flower flower ภาพ ข่าว ลิงค์ต่างๆ ที่มีและเกิดขึ้นในกระทู้นี้ ต้องขอขอบคุณมากๆ สำหรับทุกแหล่งข้อมูล ข่าว รูปภาพ จากทุกแหล่ง www. ที่พี่ไปตามเก็บมา โดยเฉพาะน้องๆ ในบ้านโจ ณ ไร่ข้าวโพด และรวมถึงเพื่อนๆ ทุกคนที่หาข่าวมาฝากมาโพสให้ในกระทู้โจแห่งด้วยนะค่ะ flower flower      

flower flower Thank you so much for all www., who support Joe's news & pictures and thank you for everybody, who scan and/or post news & Joe's pictures too. (**ปล.ขออภัยท่านผู้รู้ด้านภาษาอังกฤษด้วยนะค่ะ ถ้าอ่านเจอภาษาอังกฤษแบบ snake snake fish fish ของเจ้าของกระทู้ เหอๆๆ แล้วก็เหมือนเดิมซิหน่า  แบบว่า ใครก็ได้ช่วยมาเรียบเรียงใหม่ให้ที อายเหมือนกันค่ะ 5555 คงจะชินกันแล้ว เพราะบอกมาหลายกระทู้แล้ว ไม่มีใครมาทักมั่งเลยเหรอไงจ๊ะ หุๆๆ) flower flower

มาดูรูปกันจะๆ ขอบคุณรูปจากน้องอาร์ต suave ที่พี่ไปแต๊ปมาจากบ้านโจที่ไร่ข้าวโพดด้วยจ้า แล้วจากนั้นมีข่าวอีกเพียบ ติดตามกันต่อไปนะจ๊ะ

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : natnamo - [ 17 พ.ค. 50 11:34:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom