Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[#8] ~ * Akanishi Jin * ~ แห่งวง ~ * KAT-TUN * ~ ขึ้นบ้านใหม่มาเมาท์(รายชื่อ pif ด้วยค่า)~{แตกประเด็นจาก A5443528}

หวัดดีค่าทุกคน.....ดีมาเปิดบ้านใหม่ให้นะค่ะ

รายชื่อ พี่ปอ/พี่กุ้ง/พี่ดอม/ครีม/พี่ปิ่น/แจ้/โย/ฟ้า/หมูน้อย/ก้อย/พี่แนน/พี่แองจี้   ถ้าใครหายไปขออภัยด้วยนะค่ะ

อยากดูรายอันนี้อะไมยังไม่ฉายซักที
    ------------------------------------------------------------
    นู๋มีเรื่องเมาท์ละค่า...พอดีเมื่อวานไปดู เรนมา  ไม่ได้ตั้งใจไม่ดูนะไม่รุด้วยว่ามาแบบฟลุ๊คมากๆๆๆๆเห็นชัดด้วยหุหุ......คนไรไม่รุน่ารัก(โชคดีจิงที่ไปสยามเมื่อวาน5555)

------------------------------------------------------------
    รายชื่อ pif คอนนะค่า

พี่กุ้ง--->พี่ปิ่น--->ฟ้า--->หมูน้อย--->แจ้--->ตั๊ก(CINNA)

พี่กุ้งดีส่งไปให้แล้วน้า
    ปล.พี่ๆช่วนี้ดีอาจไม่ค่อยได้เข้ามาบ่อยนะค่ะ  พอดีเน็ตที่บ้านเป็นไรไม่รุอ่าล็อกอินเข้าพันทิพม่ายด้ายอะ  แล้วพอดีจะเปลี่ยนเป็นซุปเปอร์ของทรูด้วยอะค่าต้องรอ 4 วันถึงจะเล่นได้อ่ะค่ะ(อนาถตัวเองตอนนี้ก็นั่งเล่นที่ร้านเน็ต) วันนี้ไปก้อนนะค่ะแล้วเรียบร้อยเมื่อไรค่อยเมาท์กันเยอะเมื่อเดิมนะค้าTOT

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ค. 50 12:49:09

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : cddee - [ 27 พ.ค. 50 19:56:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom