CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ทุกวันนี้ เพื่อน ๆ ในห้องบันเทิงซากุระ ที่เป็นแฟนซีรีย์ญี่ปุ่น ดูซีรีย์เกาหลีกันบ้างหรือเปล่าครับ

ดูแต่ซีรีย์ญี่ปุ่น ไม่ได้ดูซีรีย์เกาหลีเลย (23 คน)
      ดูซีรีย์ญี่ปุ่นเป็นหลัก ดูซีรีย์เกาหลีน้อยมากเฉพาะที่ชอบจริง ๆ (42 คน)
      ดูทั้งสองอย่าง แต่ดูซีรีย์ญี่ปุ่นมากกว่า (12 คน)
      ดูทั้งสองอย่าง แต่ดูซีรีย์เกาหลีมากกว่า (8 คน)
      ดูซีรีย์เกาหลีเป็นหลัก ดูซีรีย์ญี่ปุ่นน้อยมากเฉพาะที่ชอบจริง ๆ (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 89 คน

25.84%
     47.19%
     13.48%
     8.99%
     4.49%

เคยมีพักนึง ที่ไอทีวีเอเชียนซีรีย์ เอาซีรีย์เกาหลีมาแทนซีรีย์ญี่ปุ่น  แล้วมีหลายเว๊ปบอร์ดออกมาท้วงว่า แฟนซีรีย์ญี่ปุ่นกับเกาหลีเป็นคนละกลุ่มกัน  เลยอยากให้เพื่อน ๆ ในห้องบันเทิงซากุระช่วยโหวตหน่อยครับ ว่าดูซีรีย์ญี่ปุ่นแล้ว ดูซีรีย์เกาหลีกันบ้างมั้ย อยากให้นับแต่ปัจจุบันนะครับ อย่างผมแต่ก่อนก็ดูซีรีย์เกาหลี แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ดูมาหลายเดือนแล้วครับ ถ้าตัวเองโหวตก็ต้องข้อ 2 ล่ะครับ อ้อ ไม่มีตัวเลือกว่าไม่ดุซีรีย์ญี่ปุ่นนะครับ เพราะอยู่ห้องนี้คงดูอยู่แล้ว

จากคุณ : Mad Bull - [ 4 มิ.ย. 50 13:31:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com