Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

#19(v.Special3)~~AkaNisHi JiN~~KAT-TUN ~~แจกOPVเพื่อAnegoจ้า&Magที่เด็กๆออกช่วงเดือนมิ.ย.{แตกประเด็นจาก A5495836}

ป้ากุ้งสเปเชี่ยลอีกแล้วค้าบท่าน วันนี้มี2โปรเจคท์ค่ะ โปรเจคท์แรกแจกOPVทำมือนะค้า ของแฟนชาวจีน นะคะ มีเครดิต อยู่ใน OPV ค่ะ
    Upload by dommie http://www.sendspace.com/file/saivyt  แต๊งกิ้วน้องสาวนะคะ

ป้ากุ้งก็ไม่โฆษณาอะไรมากมายค่ะ แค่ดูแล้ว ป้าเพ้อออกมาว่า

I love you, baby,
    And if it's quite alright,
    I need you, baby,
    To warm a lonely night.
    I love you, baby.
    Trust in me when I say:
    Oh, pretty baby,
    Don't bring me down, I pray.
    Oh, pretty baby, now that I found you, stay
    And let me love you, baby.
    Let me love you. พลุ

หมายเหตุ : เพิ่มเติม OPV เพื่อ Anego ทุกท่าน ค่า Upload by เด็กมาร์ค ทั้งหมด 5 ตอน นะคะ
    คคห.158 โหลด ตอน1-3
    คคห.162 โหลด ตอน 4
    คคห.167 โหลด ตอน 5
    คคห.159 ตัวอย่าง OPV อัพโหลดโดยน้องดอม (dommie)
    คคห.163 ตัวอย่าง OPV อัพโหลดโดยก้อยค่ะ(เด็กมาร์ค)

แก้ไขเมื่อ 13 มิ.ย. 50 21:38:11

แก้ไขเมื่อ 13 มิ.ย. 50 21:04:47

แก้ไขเมื่อ 13 มิ.ย. 50 21:03:48

จากคุณ : [D]iffind[O] - [ 12 มิ.ย. 50 18:21:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom