Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

**** kamenashi kazuya **** NO. 28 ข่าวคืบหน้าของหลานยาย-หลานย่าค่ะ{แตกประเด็นจาก A5527060}

ได้ฤกษ์ดีมาแจ้งข่าวว่าไปแปะฟิคที่บ้านจินมาค่ะ

ตามลิงค์นี่ได้เลยค่ะhttp://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A5537849/A5537849.html#46

เพราะรียางุนงงกับประวัติหลานยาย-หลานย่า เลยคุยกับทุกคนแล้วมีความเห็นว่าจะทำฟิค เพื่ออธิบายเรื่องราวประวัติของหลานแต่ละคน

ทำให้ฟิคอันแสนพิลึกพิลั่นได้ถือกำเนิดออกมา

สำหรับคนไม่ชอบฟิค รียาแจ้งไว้ล่วงหน้าเลยนะคะ ว่าอ่านข้ามความคิดเห็นของรียาที่พื้นหลังเป็นสีด่างทับทิมได้เลย

สำหรับคนที่อยากรู้เรื่องราว ตามไปอ่านกันได้ตามลิงค์นะคะ

เปิดกระทู้ด้วยจึซึหลานคนรองค่ะ (เลื่อนลำดับจิซึลงเป็นคนรอง ให้จิไรยะกลายเป็นคนโตแทน เพราะว่า ทุกคนลงความเห็นว่าหน้าแก่กว่าพี่ๆ เลยมีการสับตำแหน่งกันนะคะ)

แก้ไขเมื่อ 23 มิ.ย. 50 02:23:25

จากคุณ : รียา-อารียา - [ 23 มิ.ย. 50 01:54:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom