Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

//// ละครออนพันทิพย์ ... เรื่อง ... "มีเพียงรัก" ( สหรัถ - ปิยธิดา ) ตอนที่ 35 ////{แตกประเด็นจาก A5536613}

"เมื่อดวงใจมีรัก  ดั่งเจ้านกโผบิน  บินไปไกลแสนไกล
    หัวใจฉันก็ลอยลิบไป  ถึงแดนดินถิ่นใดนะใจ  โอ้ดวงใจเจ้าเอ๋ย
    เมื่อต่างเราก็รัก  จะเกรงกลัวฉันใด  ใจเรานั้นแน่นอน...
    ขอให้เธอมั่นใจรักจริง  รักเธอจริงแน่ใจขอวอน  
    ก่อนตัดใจร้างลา...
    โอ้ใจรักเธอ  คิดถึงเธอ  เฝ้าครวญหา
    โอ้ใจนะเออ  ใยละเมอ  ถึงเธอร่ำไป
    เมื่อดวงใจมีรัก  มอบแด่ใครซักคน  หมดทุกห้องหัวใจ
    ขอให้เธอมั่นใจรักจริง  ฉันจะยอมมอบกายพักพิง
    แอบแนบอิงนิรันดร์...

*** เชิญ กบ เขียด ปาด ละเลงตามอัธยาศัยนะคะ

กระทู้นี้ชอบความรกเป็นชีวิตจิตใจค่ะ ... ใครเข้ามาอ่าน

แล้วช่วยปาดขอให้สวยวันสวยคืน  หาคนรู้ใจได้เป็นเข่ง

ให้อาหาร  เอ๊ย .. ให้กำลังใจคนโพสต์นิดนึงนะคะ ...

ขอบคุณเด้อค่า ...

จากคุณ : gray_rabbit - [ 23 มิ.ย. 50 13:17:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom