CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เปิดโหวตเสื้ออีกครั้ง

อันนี้ไม่ต้องโหวต เป็นภาคบังคับ นี่คือโลโก้ที่หน้าอกเสื้อ (0 คน)
      เสื้อที่ให้โหวต เบอร์ 1 (11 คน)
      เสื้อที่ให้ โหวต เบอร์ 2 (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 12 คน

0.00%
     91.67%
     8.33%

โลโก้ด้านหน้า บ้านเราโหวตไปแล้ว

สวยสมใจ

ขอได้รับความขอบคุณ จาก พี่กึ่งของเรา
    วาดรูปไม้แบดให้ นะคะ

ส่วนด้านหลัง

พี่กึ่งก็วาดอีกนั่นแหละ

ตกลงว่า บ้านเรา เลือกสีเทานะคะ
    คะแนนโหวตจาก  reply all mail เอียงไปทางเทาแล้ว

ส่วนแบบที่ ส่งมาให้เลือกนี้

เพื่อ ตัดสินแล้ว นะคะ

จะได้ ส่งให้  ทาง พี่ซัน อินวิซิเบิ้ลเกิล ลุยงานต่อไปฮะ

ไอเลิฟยู

ทู้นี้ ขอโหวต และ คอมเม้น อย่างเดียว

ส่วนสั่งจองเสื้อ เด๋วจะมาตั้งอีกทู้นะ เพื่อไม่ให้สับสน
    อ่อ
    เรื่องเบอร์  เด๋ว ขอใหม่ด้วยนะคะ
    ไอ้โก้ มึน

ผิดพลาดประการใด โปรดให้อภัยมา ณ ที่นี่ ล่วยยยยยย

จากคุณ : ช้อนชาสีน้ำเงิน - [ 14 ก.ค. 50 20:27:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com