Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทุกท่านครับ ตอนเรียนมัธยมปลาย เป็นคนโดดเด่นกันมั่งไหมครับ....^^

ผมไม่แทบบทบาทอะไรเลยอะ....ครูเคยบอกว่ ผมไม่เกเร ไม่เคยทำผิดกฏโรงเรียน แต่ก็ไม่เรียน ไม่เอาอะไรเลย คุยตลอด...???
          อ้อ แต่เคยติดตัวนักฟุตบอลโรงเรียนนะครับ เนื่องจากคนที่เล่นในทีมโดนยิงเข้ารพ. ครูเขาเลยเอาผมเข้าไปเติม เนื่องจากไปป้วนเปี้ยนๆ ตอนเขาซ้อมบ่อยๆ และหุ่นผมก็เหมาะกับนักกีฬา...
         แต่ตอนเขาแข่งระหว่างร.ร. ได้เล่นเป็นตัวสำรองนัดนึง นัดนั้นรร.ผมแพ้ 5-0  T_T
        ตอนเทอมสุดท้ากีฬาสี ผมโดนจับไปวิ่ง800ม. เนื่องจากทั้งห้องมีแต่ผู้หญิง และตุ๊ด ผู้ชายมีน้อย ผมดูเหมาะสุด...แต่เนื่องจากเกิดมาไม่เคยวิ่งแข่งเลย ผมจึงซ้อมๆ และก็ซ้อม
         ถึงวันแข่งข้นต้องวิ่ง 6 รอบสนาม พอเสียงปรี๊ดก็ออกตัว...วิ่งไปเรื่อยๆ ผมก็โดนทิ้งห่างไปทุกทีๆ สุดท้ายเขาวิ่งเข้าเส้นหมด แล้วแต่ผมต้องวิ่งอีกรอบเพื่อให้ครบ...อายชิปเป๋งครับ....
           สาวๆนั่งอมยิ้มกันทั้งสนาม...เพื่อนผมนั่งหัวเราะกันท้องแข็ง...พอเข้าเส้นครูที่ส่งผมแข่ง วิ่งมายกนิ้วให้ "ไอ้ชายมรึง...สปิริตจริงๆเว๊ย"  ผมวิ่งผ่านแกไปแล้วเข้าห้องน้ำเปลี่ยนชุดกลับบ้านทันที!  (อายโคตะระ) นี่คือเรื่องที่โดดเด่นที่สุดในชีวิตผม แหะๆ

จากคุณ : ผมว่าผมหล่อ - [ 20 ก.ค. 50 15:05:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom