Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*** รบกวนเซียนหนังรุ่นเก่า ( ไม่เก่ามาก) ทีนะครับ 1997-2000 *** pleaseeeeeeeeeeeee

คือว่า ... ผมอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำหนังที่ดีสุดๆ
    ประมาณ 10 เรื่องที่พี่ดูแล้วแบบ...ใช่เลย ดีโคด ไม่ก็น้ำตาไหล ขำสุดทีน ... บอกข้อดีของหนังสั้นก็ได้นะคับ ไม่เอาสปอยล์น๊า

ผมเพิ่งได้ดูหลายเรื่องแล้วเสียดายมากที่เพิ่งได้ดู เพราะ ดีสาดด คือ เรื่อง

The Green Mile ... หนังที่ผมรักที่สุดในตอนนี้เลยคับ
    แม้มันจะเหลือเชื่อไปหน่อย

Beyond Boarder ก็ดีคับ ^-^ ชอบนางเอก

แต่ผมผิดหวังกับ Adaptation ง่ะ ... หรือผมไม่ชอบคุณลุงเถิกก็ไม่รุ อิอิ ดูเรื่องไหน หงุดหงิดทุกที แข็งโป๊กตลอด

ขอในช่วงปี 1997-2000 อ่ะคับ ... ช่วง Titanic ขึ้นเป็นต้นมานะคับ

ปล.กำลังบ้าหนังเก่า ... ขอบคุณล่วงหน้า และหวังว่าจะมีคนมา post เยอะๆนะครับ
    เผื่อจะได้ช่วยให้คนมาดูหนังเก่ากันมากขึ้น !!!!

จากคุณ : pantip033 - [ วันอาสาฬหบูชา 00:07:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom