CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอเสียงโหวต Ratatouille หน่อยค้าบว่าเป็นอย่างไรบ้าง?

ชอบ (สนุกมากๆ) (51 คน)
      ค่อนข้างชอบ (ก็สนุกดี) (5 คน)
      ไม่ค่อยชอบ (งั้นๆ) (0 คน)
      ไม่ชอบ (อี๋...หนังอะไรเนี่ย) (0 คน)
      กำลังจะไปดู (2 คน)
      เรื่องอะไรฟระ...ไม่รุ้จักเฟ้ย (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 58 คน

87.93%
     8.62%
     0.00%
     0.00%
     3.45%
     0.00%

ส่วนตัวผมว่าสนุกมากครับสำหรับหนังเรื่องนี้ ก็เลยจะมาถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆกันครับว่าดูกันหรือยัง ถ้าดูแล้วเป็นไงมั่ง (เพราะดันไปโฆษณากับเพื่อนๆที่คณะว่าสนุกมั่กๆ)ครับ

พอดีผมตั้งกระทู้โหวตหัวข้อนี้ที่ห้องอาหารการกินไว้ด้วยนะครับถ้าซ้ำก็ขออภัยครับ อยากทราบครับว่าชอบเรื่องนี้กันหรือเปล่า

จากคุณ : sivpeer - [ 1 ส.ค. 50 02:08:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com