Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

# 37~~AkaNisHi JiN~~กริ๊ด...กริ๊ด....กับผมทรงใหม่ของ jin jin{แตกประเด็นจาก A5656255}

อิอิ...มาเปิดบ้านใหม่จินหลังที่ 37 ค่ะ เนี่ยจากบ้านหลังที่แล้วข้าพเจ้าสนองนีชตัวเองแปะรูปอย่างใหญ่+แพม เข้าไปกลายเป็นกระทู้นรกเลยโหลดไม่ขึ้น อิอิ คราวหลังสัญญาว่าจะไม่แปะใหญ่ขนาดนั้นแล้วค้า.............

ว่าแล้วก็เรื่องผมทรงใหม่ของจิน(บางคนบอกทรงเก่าหล่อกว่า แต่แม่ยกจินไม่สน เพราะจินทำทรงอารายก็หล่อค้า) ภาพทั้งหมด มาจากหนังสือ TV Guide รายการที่จะออนแอร์ เดือนกันยา มีแขกรับเชิญคือ Leah Dizon (สาวสวยหน้ามัธยมโนม ป.โท ตามคำจำกัดความปร้ากุ้ง อิอิ)

แล้วอินู๋ของเราก้อพยายามพูดอิ้ง จีบสาวเจ้า เหอๆๆๆๆ (กีอปพี่ดอมมาเลยอิอิ )

จากคุณ : cddee - [ 2 ส.ค. 50 02:07:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom