Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอดูมือแฟนๆ ที่อยากเห็นรพินทร์ป๋อเวอร์ชั่นผอมเกร็งหน่อยค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A5228630/A5228630.html
    อยากให้พี่ป๋อมาแคสอีกรอบจังเลยค่ะ น่าจะเป็นอีกทางเลือกหนึ่งสำหรับบทรพินทร์นะคะ
    เห็นในรายการจันทร์พันดาว พี่ป๋อผอมลงมากแล้วเมื่อเทียบกับภาพที่มาแคสครั้งล่าสุดค่ะ

เพื่อนๆท่านใดที่ชื่นชอบพี่ป๋อและเห็นว่าพี่ป๋อพอจะเป็น"นายพรานไพรใจฉกาจ" ของพวกเราได้ ก็มาช่วยกันลงชื่อหน่อยนะคะ
    จะได้เป็นกำลังใจให้พี่ป๋อเข้ามาแคสอีกสักครั้งค่ะ

พี่ป๋อรักเพชรพระอุมาอยู่แล้วและมีความอยากที่จะเล่นในบทรพินทร์เป็นทุนเดิมด้วยคิดว่า พี่ป๋อน่าจะทำได้ค่ะ สู้ๆ

จากคุณ : jerry forever - [ 21 ส.ค. 50 09:32:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom