Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ท่านใดที่ดู Transformers แล้ว กำลังสะสม Figure เรื่องนี้อยู่บ้างครับขอถามแหล่งที่ซื้อหน่อย

เป็นคนต่างจังหวัดครับ พอดีผมกำลังสะสม Figure ของเรื่องนี้อยู่ได้มา 2 แล้วครับ Leader Class Prime กับ Megatron จริงๆกะทยอยซื้อให้ครบเลยแต่ว่าติดตรงที่ไม่ค่อยรู้แหล่งที่ซื้อT-T 2 ตัวแรก ที่ซื้อมาเลยซื้อมาด้วยราคาที่แพงมากๆ(3200) แทบจะเอาหัวโขกเสาบ้านตายเมื่อรู้ว่ามีที่ที่ขายถูกกว่านี้ เลยอยากสอบถามหน่อยครับว่าท่านที่สะสม Figure เรื่องนี้อยู่ไปหาซื้อที่ไหนกันครับที่ถูกๆ ช่วยบอกชื่อร้านกับสาขาด้วยนะครับขอบคุณครับ

ปล. ตอนนี้กำลังตามหา Leader Brawl อยู่ครับ มีที่ไหนขายถูกๆมั่งเอ่ย เจอที่ชั้นใต้ดิน เซ็นทรัลลาดพร้าว 3600 บาทแล้วซีดไปเลย เหอๆ-*-

จากคุณ : DavyJones - [ 31 ส.ค. 50 18:52:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom