Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

หนังเรื่องไหนที่ทำให้คุณรู้สึกขอบคุณผู้กำกับและทีมงานที่สร้างหนังเรื่องนั้น

อยากรู้ว่ามีใครเคยรู้สึกแบบนี้มั่งไหมครับ
    ของผมมีหลายเรื่องเลย
    เจอร์รี่ แมคไกว
    fly me to polaris
    click
    (มีอีกเยอะเลยครับ แต่ตอนนี้นึกได้แค่นี้)
    ลองมาแชร์กันดูนะครับ
    จะได้แบ่งปันความสุขให้คนที่พลาดหนังบางเรื่องไป

แก้ไข :เพิ่มเติมครับ
    50 first date

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ย. 50 02:40:21

จากคุณ : คนสวนที่18 - [ 1 ก.ย. 50 02:37:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom