Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[Nakamaru หมายเลข 1] HAPPY BIRTHDAY to kat-tu NAKAMARU YUICHI

ฤกษ์งามยามดีตามเวลา 4 ทุ่มของประเทศไทย แต่ว่าล่วงเข้าวันใหม่เที่ยงคืนของญี่ปุ่น วันที่ 4 ก.ย. 2007 HAPPY BIRTHDAY to NAKAMARU YUICHI จ้า
    .
    .
    .
    .

ย้อนไปเมื่อ 24 ที่แล้ว ณ โรงพยาบาลแห่งหนึ่งในกรุงโตเกียว เด็กชายนากามารุได้ถือกำเนิดขึ้น นางพยาบาลจินนี่ (นามสมมุติ) ได้เปิดเผยว่าตอนที่เด็กชายเกิดมานั้นได้เกิดเรื่องมหัศจรรย์ขึ้น คือตอนที่คุณหมอคาซึ (นามสมมุติ) ตีก้นให้เด็กชายร้องนั้นแทนที่เด็กน้อยจะร้องไห้เหมือนเด็กคนอื่นๆ เด็กชายนากามารุกลับทำเสียง Beatbox ขึ้นมาแทน และนั้นเป็นที่มาของความสามารถของยูอิจิคุงนั้นเอง
    .
    .
    .

นากามารุ ยูอิจิ Say: เอ่อคุณคนเขียนครับกรุณาอย่าไร้สาระครับ กลับมาอวยพรวันเกิดกระผมได้แล้วครับ อย่านอกเรื่องครับ

คนตัวเล็กๆ บนโลกกว้าง Say: เหอๆๆๆ โทษทีเพลินไปหน่อย เข้าเรื่องล่ะนะ  HAPPY BIRTHDAY พี่ยูจังนะค่ะ มีความสุขมากๆๆๆ ขอให้สมหวังทุกประการ ดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะ อายุ 24 แล้วนะนี่ “รักนะเด็กห้อยจัง” หุหุหุ

ขอเชิญบรรดาแม่ยกทั้งหลาย ไม่ว่าจะเป็นแม่ยกนู๋เมะ นู๋จิน น้องโนะน้อย น้องคิ (เรียกน้องแล้วรู้สึกแปลกๆๆ อ่ะ) และก็เอ้ รวมถึงคนที่แอบชอบยูจังอยู่เงียบ HBD ให้เฮียยูกันดีกว่า

ของขวัญพลุพลุพลุพลุของขวัญ

จากคุณ : คนตัวเล็กๆ บนโลกกว้าง - [ 3 ก.ย. 50 22:00:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom