Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Spider Lilies ... ใครไปดูที่ House อาจจะได้ดูหนังสดนะ จะบอกให้ !!

.............. เมื่อวานไปดูหนังเลสเปี้ยนมาแระ เห็นเค้าฮือฮากันเหลือเกิน เลยต้องแวะไป House ซักหน่อย หนังสวยดีครับ แต่เลิฟซีนน้อยไปหน่อย ไม่รู้โดนตัดหรือเปล่า ประเด็นความอยากรัก อยากลืมในหนัง ไม่ค่อยโดนใจผมสักเท่าไหร่ แต่ที่ติดใจก็คือ น้องนางเอกทั้งสองท่าน สวยหวานบาดใจเหลือเกิน ทั้ง อิซซาเบลล่า เหลียง กับ เรนนี่ หยาง เล่นได้ใจมากๆ ทอมอะไรจะสวยขนาดนั้น ผมว่าถ้าทั้งสองสวยหวานขนาดนี้ ไม่น่าจะเหลือรอดมาเจอกันตอนโตได้อ่ะครับ ( คือน่าจะมีแฟนเป็นตัวเป็นตนไปก่อนแล้ว ไม่ว่าจะเพศใหนก็ตามที ) .... สุดท้ายออกจากโรงมาอย่าง งงๆ เล็กน้อย ประหลาดใจที่ได้ยินว่าหนังอาร์ตๆแบบนี้ เคยครองแชมป์หนังทำเงินที่ไต้หวันมาก่อน แอบนึกในใจว่า คนไต้หวันนี่เขามีรสนิยมในการดูหนังดีแฮะ ขนาดหนังอาร์ตๆ ดูแนวๆอย่างนี้ยังมีที่ทาง มีโอกาสทำเงิน ถ้าเป็นหนังไทยเหรอ เจ๊งแน่ๆ

ป.ล. ลืมเล่าไปครับ ดูหนังจบ แฟนผมเข้าห้องน้ำหญิงไป เจอ 2สาว กำลังโชว์หนังสด กอดจูบดูดดื่มล้วงลูบกันอย่างเมามันส์ เห็นว่านานทีเดียวแบบไม่เกรงใจใคร ขนาดแฟนผมเข้าไปห้องน้ำออกมาอีกที เขายังไม่เสร็จกันเลยครับ ( แถวๆหน้ากระจกมั้ง ) ผมล่ะโคตรอยากโผล่หน้าเข้าไปดูมั่งจริงๆ อ้อ เห็นตอนเขาออกมาครับ ผู้หญิงอ่ะ สวยมากกกกกกก อิจฉาทอมวุ้ย ... ไม่รู้เวลา House ฉายหนังเกย์ นี่ ห้องน้ำชายกระเทือนกันบ้างหรือเปล่าหว๊า ??

จากคุณ : joblovenuk - [ 9 ก.ย. 50 13:38:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom