Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ฉากแอ็คชั่นแบบไหน ที่ท่านอยากให้มีใน เพชรพระอุมา The movie

เพื่อนๆลองจินตนาการมาให้อ่านหน่อยสิครับ  

สำหรับผม ผม จินตนาการ ฉากปะทะกับเจ้ามหิงสาครับ

.. มุมกล้องกำลังถ่ายการโลมลันพันตูกับเจ้ามหิงสาจากการเสียรู้ในการถูกหลอกให้ตามรอยเท้าของมันแล้วถูกมันเข้าโจมตีข้างหลัง  ..จังหวะที่จอมพรานของเรากำลังจะเสียท่า ภาพจะค่อยๆ ช้าลงจนหยุดค้างไว้ แล้วเลื่อนกล้องไปอย่างรวดเร็วไปที่คุณหญิงดารินที่กำลังคุมเชิงอยู่ข้างหลัง  แล้วภาพกลับมาช้าอีกครั้ง โดยไม่ตัดต่อ ถ่ายเน้นๆ ตอนดารินลั่นไก เห็นกระสุนออกจากกระบอกปืนไปอย่างช้าๆ  วิ่งไปสังหารเจ้ามหิงสาอย่างทันเวลาพอดีโดยให้เกิดความรู้สึกว่าถ้าช้ากว่านี้ 1 ใน 100 วินาที จอมพรานของเราซี้แหง๋แก๋..

เป็นไงครับ  hollywood ไปมั๊ยอ่ะครับ  อิอิ..

จากคุณ : gaara_nan - [ 26 ก.ย. 50 19:47:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom