Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอแสดงความคิดเห็นเรื่องคุณหญิงดารินหน่อยนะครับ

อันนี้เริ่มแรกคงต้องขออภัยผู้หลักผู้ใหญ่หลายๆท่านไว้ก่อนเลยดีกว่าครับว่าไม่ได้มีเจตนาจะว่ากล่าวคุณหญิงดารินที่ทุกท่านเชียร์แต่อย่างใดแต่ในความคิดและประกอบกับการพิจารณาจากบทประพันธ์(ที่จริงๆผมก็ยังอ่านไม่จบหรอกนะครับแหะๆ)ผมรู้สึกว่า คนที่มาแคสหลายๆคนยังไม่ใช่ดารินในจินตนาการอยู่ดีนะครับมาลองวิเคราะห์สัก 2 คนดีกว่าเอาที่พวกพี่ๆเชียร์กันเยอะมากเลยอย่างพี่ดารินเชอรี่ พี่ดารินเชอรรี สวยและก็สง่ามีมาดคุณหญิงก็จิงอยู่แต่พี่ดารินเชอรรี่ดูจะขาดความอ่อนหวานเป็นกุลสตรีไปหน่อยนะครับดูแกน่าจะเป็นคนห้าวๆแกร่งๆ(เอะว่าแกรึเปล่าขอโทษคนที่เชียร์ด้วยนะครับ) เกินกว่าที่จะเป็นหญิงสาวที่ถูกอบรมมาจากชาติตระกูลสูงศักดิ์ ดูแกทอมบอยไปนะครับ อืมถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ(ตามประสาคนที่พึ่งอ่านเพชรฯรอบแรกแถมยังไม่จบอีก) ตอนแรกที่สถานกักสัตว์คุณตาพนมเทียนท่านบรรยายลักษณะของคุณหญิงไว้ประมาณว่าดูบอบบางเป็นผู้หญิงซะไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นผู้หญิงแกร่ง จนตอนที่คุณหญิงแกยิงปืนสั้นโชว์ให้ตาพรานของเราดู สรุปว่าผมคิดว่าคุณหญิงดารินควรจะดูเป็นผู้หญิงที่ค่อนข้างอ่อนหวานกว่า(ภายนอกนะครับ)พี่ดารินเชอรรี่นะครับ ครานี้ถึงตาพี่ดารินแอ๊ฟบ้างผมว่าถ้าจะเข้าตาสุดก็คงเป็นคนนี้ละครับแกมีมาดคุณหญิงและก็ดูอ่อนหวานเป็นกุลสตรีสูงศักดิ์และก็น่าจะทำให้ตาพรานของเราในตอนแรกดูแกว่าไม่น่าจะไปเดินป่าด้วยได้นะครับ (แหะๆเอาเป็นว่าแค่นี้ก่อนต้องไปทำงานแย้วละดูผลตอบรับนิดนึงว่าเป็นไง) ขอดทษล่วงหน้าไม่ได้มีเจตนาว่ากล่าวใดๆทั้งสิ้นครับแค่อยากให้หนังเรื่องเพชรฯออกมาดีที่สุดนะครับ

จากคุณ : bertwizard - [ 9 ต.ค. 50 09:43:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom