CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คิดยังไงกับ "โอปปาติก"

น่าจะสุดยอด ดูจากตัวอย่างหนังแล้ว น่าจะเป็นหนังไทยที่มันที่สุดในรอบปี ไม่พลาดแน่ๆ (32 คน)
      โอเคนะ น่าจะสนุกดี จะติดตามดูในโรงแล้วกัน (60 คน)
      เฉยๆ หน้าหนังไม่ได้น่าสนใจอะไรกว่าเรื่องอื่นๆนัก คิดอยู่ว่าจะไปดูดีมั้ย (5 คน)
      เฉยๆ แต่ออกแผ่นมาจะไปเก็บไว้ (2 คน)
      ไม่ดูแน่ๆ ปัญญาอ่อนชัวร์ เสียเวลา เสียเงิน อย่าดูเลยดีกว่า (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 108 คน

29.63%
     55.56%
     4.63%
     1.85%
     8.33%

คิดยังไงกันครับ สำหรับหนังเรื่องนี้ ส่วนตัวผมอยากดูมากกกกกก คือมันไม่มีหนังอะไรดูไงครับ ช่วงนี้แล้วเรื่องนี้ก็เข้าพอดี ทีแรกผมไม่อยากดุหรอกเรื่องนี้ อ่านข่าวเห็นมาเกือบปีแล้ว ผมว่าน่าจะเน่าแน่ๆ ดาราดังมากันเกือบสิบ คงตีกันตาย แต่มาเห็นตัวอย่างหนังเมื่อเดือนก่อน โอ้ววพระเจ้า เรื่องนี้ผมไม่พลาดแน่ๆ

เพื่อนๆหละครับ คิดว่าไงกันบ้าง

จากคุณ : Never die my Love - [ 14 ต.ค. 50 18:06:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com