Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กระทู้พลีชีพ(อีกราย)..ยังไงผมก็ไม่เข้าใจคุณเข็มอย่างแรงครับ..

หลักๆเลย..ไม่รู้จริงๆหรอว่า "หนุ่ม" มีแฟนแล้วน่ะ
    แล้วเอารถเค้ามาใช้(ด้วยเหตุผลแค่ทดลองขับก่อนซื้อน่ะนะ)
    ถึงรถนั้นไม่ได้เป็นชื่อ "เมย์" ก็เหอะ มันดูไม่ดีเอามากๆ

จริงอยู่..คนผิดน่ะคือคนที่ให้เค้ายืมไป..หมายถึง "หนุ่ม" น่ะนะ
    แต่ยังไงผมว่าคนที่รับรถมาใช้ก็ไม่ชอบมาพากลอยู่แล้วล่ะครับ

อีกเรื่อง..บรรดามหาชนที่เข้ามาให้กำลังใจ "เข็ม" ทุกท่านครับ
    ถามตรงๆเลยนะครับ..ทั้งชายและหญิงเลย
    ถ้าคุณเห็นรถของคุณเอง แล้วมีคนอื่นมาขับน่ะ
    คุณจะมองดูอยู่เฉยๆหรอครับ!!!!!!!!!!!!
    "เข็ม" ทำถูก..ที่ขับฝ่าออกไป
    แต่ที่พูดออกมาทั้งหมดน่ะ..ผมกลับเชื่อฝ่ายตรงข้ามมากกว่าครับ

ปล.ใครได้ฟังที่ "เข็ม" ให้สัมภาษณ์ทางช่อง 3 บ้างครับ(คุณสรยุทธ์น่ะครับ)..ที่บอกว่าตัวเค้าเองก็มีสิทธิ์เป็นเจ้าของรถคันนี้เหมือนกัน????
    ไม่เห็นอ้างถึงเลย ตรงนี้(หรือผมพลาดไป)???

ผมว่า ตีสิบ ตัดไปเยอะครับ..

ก่อนหน้านี้ไม่ชอบ "อั้ม" เลย..ตอนนี้ผมว่าเค้าค่อนข้างรักเพื่อนมากโดยที่รู้อยู่แล้วว่ามันต้องกระทบชื่อเสียงของตัวเค้าเอง

ปล2.ผมว่าเจ๊เบียบต้องออกมาว่าชุดของ "เข็ม" ที่ใส่ออกรายการแน่เลย
    หู~~~เปิดซ้า..สั้นอีกแหนะ...
    อันนี้ล้อเล่นๆ..อย่าเครียดน๊า..แค่ความคิดเห็นส่วนตัวที่ออกมาเป็นตัวหนังสือเท่านั้นเองครับ

จากคุณ : Ta_Pe - [ 24 ต.ค. 50 02:26:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom