Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รีวิวหนังแผ่นไว้ดูวันหยุดจ้า:It's a boy girl thing/Pursuit of Happyness /The Marine

กระทู้นี้ตั้งใจจะแนะนำหนังสำหรับคนชอบเช่าหนังมาดูที่บ้านนะคะ กะว่าจะมาแนะนำอาทิตย์ละครั้งแล้วกันนะ

หนังที่รีวิวก็จะเป็นหนังทั่วๆไป หลายๆแนว แล้วก็เป็นหนังใหม่ๆที่เพิ่งออกแผ่นไม่นานนะคะ

It's a boy girl thing
    หนังตลกวัยรุ่นเกี่ยวกับผู้หญิงและผู้ชายบ้านติดกัน ที่ชอบทะเลาะกัน แล้วเกิดต้องมาสลับร่างกันค่ะ หนังสนุกเฮฮาดีค่ะ มีทะลึ่งนิดๆแบบวัยรุ่น

Pursuit of Happyness
    หนังครอบครรัวอบอุ่นค่ะ เรื่องเกี่ยวกับผู้ชายคนหนึ่งที่เป็นเซลล์แมนค่ะ แล้วเค้าก็ขายของไม่ได้ หนังน่ารัก อบอุ่น เสนอถึงความรักของพ่อที่มีต่อลูก ดูแล้วอมยิ้มค่ะ

The Marine
    หนังแอคชั่นสุดๆ แนวๆdie hard ค่ะ พระเอกสุดอึดต้องช่วยภรรยาที่ถูกโจรจับตัวไป หนังมันๆ ดูแล้วแก้เซงดีค่ะ

โอกาสหน้าจะมาแนะนำอีกเรื่อยๆนะคะ

จากคุณ : OverSeer - [ 4 พ.ย. 50 17:27:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom