Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สอดรู้เรื่องผัว ๆ เมีย ๆ หน่อย เกี่ยวกับคู่ครองของนักแสดง

เมื่อวันอาทิตย์เพื่อนผมมาบ้านก๊อบเกม หนังอะไรไปตามเรื่อง แล้วก็เอาข้าวห่อไข่มาให้ผมก๊อบด้วย  คุยกันเรื่อง J-Series ตามประสาคนชอบเหมือนกัน ( ไอ้นี่แหละทำให้ผมจมปลักในวงการนี้ หุ ๆ )
    คุยไปจนถึงเรื่องคิมุทาคุผมบอกเพื่อนผมว่าทาคุยะมีลูก 2 คนแล้วนะ ( ก็รู้มาจากแก๊งค์นี้แหละ ) เพื่อนผมก็บอกว่า  อ้าว ไม่รู้เหรอเค้าแต่งกับมัตสึ ทากาโกะ น่ะ ผมก็งงสิว่าคู่นี้เค้าปิ๊งกันนอกจอด้วยเหรอ  แล้วตั้งแต่เมื่อไหร่ ( เพื่อนคนนี้มันชอบอำผม เลยไม่ค่อยอยากเชื่อแต่ก็โดนอำอยู่ประจำ ) เห็นบอกว่าปิ๊งกันตอนเล่น Love Generation  สรุปแล้วสองคนนี้เค้าแต่งกันจริงหรือเปล่าครับ

แล้วก็อีกคู่นึง ทาเคอุจิ ยูโกะ นี่เห็นว่าเลิกกับอดีตสามี  คือก็ไม่ค่อยได้ตามเรื่องแบบนี้ซักเท่าไหร่  เลยอยากทราบรายละเอียดเพิ่มอีกหน่อยครับว่าหย่ากันเพราะอะไร ทำนองนี้น่ะ รู้สึกจะเลี้ยงด้วยลำแข้งด้วยใช่ป่ะ

สอดรู้เรื่องชาวบ้านหน่อยนะครับ สงสัยแต่หาข้อมูลไม่ค่อยได้เพราะไม่ใช่บันเทิงบ้านเรา  ส่วนไอ้บันเทิงบ้านเราผมก็ไม่ค่อยอยากรู้หรอก  แต่สื่อดันมีให้เสพและรับรู้เกินความต้องการเนี่ยซิ

จากคุณ : beos - [ 7 พ.ย. 50 00:36:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom