Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

//กระทู้จากคนหลังเขา// จะขาดใจตายให้ได้ เพิ่งเคยดู Nodame Cantabile กรี๊ดดดดดดดด

มันช่างสนุกอะไรอย่างนี้ ขี้แง

นี่แหละโลกที่ชั้นฝันหา ผู้ชายคนนี้แหละใช่เลย มีคนๆนี้อยู่จริงๆในโลกใบนี้หรือนี่ ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขี้แง

มันช่างสุดยอดอะไรอย่างนี้ ..พลุ

ได้ยินคนพูดถึงมาก็มาก ซื้อมาดองเก็บไว้เป็นเดือนๆ เพิ่งมีโอกาสเปิดโลกใหม่ ดูแล้วเจ็บใจตัวเองจริงๆ
    ที่เอาของดีซุกไว้ในลิ้นชักตั้งนาน

จากที่ฟังเพลงคลาสสิคแล้วรู้สึกอึดอัด พอมาดูเรื่องนี้  แต่ละท่านโหมโรงกันทีน้ำตาพาลจะไหลให้ได้เลย T_T

เฮ้อ .. ขอบคุณที่เข้ามาฟังค่ะ นี่ยังดูค้างอยู่ถึงแผ่น5แล้วค่ะ ดูที่บ้านคนเดียวไม่รู้จะไประบายกับใคร มันอัดอั้นเหลือเกิน
    ต้องเบรคมากรี๊ดหน้าคอมก่อน ตอนนี้ดีขึ้นแล้วค่ะ

ขอตัวไปซบอกรุ่นพี่จิอากิต่อค่ะแพลบๆ

จาก วัตถุ22 (โหมดสติสตังค์ไม่อยู่กะเนื้อกะตัว)

____________________________________________________________________________
    ปล. 1
    ขอเพิ่มเติมอีกนิด ท่านจิอากิ มีชื่อจริงว่าอะไรคะ พอดีเพิ่งเข้าวงการซีรีย์ค่ะ ไม่รู้จักชื่อใครเลยซักคน 'เนทที่บ้านก็พลังหอยทากด้วย เลยไม่เคยได้มีโอกาสได้เซิร์ทได้โหลด หาข้อมูลซักเท่าไหร่ค่ะ แล้วเค้ามีผลงานเรื่องอื่นๆที่น่าสนใจอะไรบ้างคะ

ปล.2
    น้องโนดาเมะ นี่เป็นหนึ่งในเด็กๆบ้านเด็กกำพร้าที่เล่นใน engine ใช่มั๊ยคะ

ขอบคุณค่ะ
    (ถามมาก็อายนะคะเนี๊ยะ hoho ประมาณว่าไม่รู้จักนักแสดงยี่ปุ่นเร้ยยย)

จากคุณ : วัตถุ22ให้ความหวานแทนน้ำตาล - [ 7 พ.ย. 50 15:44:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom