Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เอ่อ ผมดู Snow Queen แล้ว เกิดอาการ ... (สปอย์)

คือปกติ ก็นานๆ ได้ดู ซีรีย์ เกาหลีทีนะคับ
    ชอบดูเพราะนางเอกน่ารัก ครับ
    พอเห็นช่องเจ็ด ฉายเรื่อง Snow Queen เห็นนางเอกน่ารัก เลยไปหาแผ่นมาดู

พอผมดู ไป 80% ของทั้งหมด
    ประมาณ ว่า ถึงตอนที่นางเอกรู้เรื่อง ว่าพระเอกคือคนที่ทำให้พี่ตายอ่ะ
    แล้วผมก็ไปดูตอนจบเลย
    ปรากฏว่าเปิดมาเจอนางเอกนอนบนเตียง หมอบอกว่าให้คีโม
    หวี ผมแล้วผมร่วง
    แล้ว ก็ .... ผมงี้ ซึมไปหลายวัน
    ไม่คิดเลยว่าจะจบแบบนี้  ...

ตั้งแต่ดูหนังหรือละครมา ไม่เคยเศร้าแบบนี้เลยครับ
    แล้วผมก็ไม่กล้ากลับไปดูตอนที่เหลือเลยครับ ... รับไม่ได้ที่นางเอกต้องตาย
    แค่ บ่นเฉยๆ นะครับ มี ผู้ชายดูแล้วเศร้าบ้างหรือเปล่าครับ เรื่องนี้ ?

ปล.ใครมีรูปนางเอก ขอหน่อยนะครับ
    ปล.นางเอกเป็นมะเร็งเหรอครับ ? ผม ไม่กล้ากลับไปดูตอน ที่ข้าม

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ย. 50 11:44:34

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ย. 50 11:41:35

จากคุณ : BoyCrazy - [ 16 พ.ย. 50 11:40:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom