Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยแนะนำหนัง โรแมนติค ซึ้ง อบอุ่น แนว My Big Fat Greek Wedding หน่อยค่ะ

ส่วนตัวแล้วประทับใจหนังเรื่องนี้มากเลยค่ะ มีครบรส ทั้งอบอุ่น โรแมนติค ปนอารมณ์ขัน
    และที่สำคัญ ที่ทำให้เราชอบมากคือ หนังมีสอดแทรกเรื่อง ความรัก ระหว่างคนในครอบครัวด้วยค่ะ
    เป็นหนังที่เราหยิบมาดูบ่อยๆ และทำให้เรายิ้มและร้องไห้อย่างมีความสุขทุกครั้ง

หนังที่เราชอบมากจนถึงขึ้นดูซ้ำอีกหลายๆเรื่องได้แก่ Little Miss Sunshine , Amelie ,
    Love actually , In her shoes เป็นต้นค่ะ

รบกวนเพื่อนๆ เฉลิมไทยช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ช่วงนี้เราเครียดๆค่ะ อยากหาหนังสบายๆดูผ่อนคลายบ้าง
    ขอบคุณล่วงหน้าคนใจดีทุกคนนะคะ ^___^

จากคุณ : เขียววู - [ 17 พ.ย. 50 14:06:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom