Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สงสัยค่ะ รพินทร์-ดาริน

สรุปแล้ว รพินทร์ คือ คุณหนึ่ง แล้ว ดาริน คือ น้องชาม เหรอค่ะ จริงเหรอค่ะ ท่านเคาะแล้วเหรอค่ะ
    โดยส่วนตัวไม่ได้เชียร์ใครนะค่ะ ขอแต่นิดนึงนะคะเป็นแค่ความเห็นของเรากับพวกพี่ๆ ที่ทำงานนะค่ะ ถ้าตามตัวละครจริงๆ อันนี้ไม่ได้แอบเชียร์ใครนะ ถ้าให้หลับตานึกถึงดาริน หน้ารูปไข่ ตากลมโต จมูกรั้นๆ ผิวขาว ผมยาว เราก็นึกถึง คุณ ติ๊ก กัญญารัตน์ (อันนี้ไม่ได้เชียร์ใครนะ เพราะรู้สึกว่าคุณติ๊ก เธอจะไม่มาแคสแล้ว) สำหรับบทรพินทร์ คุณหนึ่ง ก็โอเคค่ะ (ถึงหลับตามอ่านเพชรแล้วนึกถึงหน้าคุณต้นก็ตาม) ที่เขียนเสียยืดยาว ไม่ใช่อะไรค่ะ แค่อยากทราบเท่านั้นเอง
    ปล.ถ้า ดาริน = น้องชาม น้ำตาจะไหล เพราะนึกยังไงก็ยังไม่ใช่อยู่ดี (แฟนคลับอย่าว่าเค้านะ เพราะเค้าไม่ได้เชียร์ใคร)

จากคุณ : ลูกกบในบึงกว้าง - [ 20 พ.ย. 50 12:01:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom