Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครมีภาพGraphicลายเส้นหรือภาพsketchสวยๆเท่ห์ๆ ช่วยแบ่งปันเด็กน้อยตาดำๆด้วยค่า

ไม่รู้จะตั้งที่ไหนดี พอดีเล่นอยู่ที่นี่ ถ้าตั้งผิดที่ผิดทางก็ขอโทษด้วยนะคะ แต่อย่าลบกระทู้เราเลย เพราะจำเป็นต้องใช้จริงๆ
    คือว่าเราต้องใช้งานพวกภาพกราฟฟิค จะเป็นลายเส้น(ดำๆอย่างเดียว)หรือแบบภาพสเก็ตสวยๆเท่ห์ก็ได้ค่า ลองเสิร์จหาแล้ว แต่ว่ามีน้อยมากแล้วยังไม่ค่อยถูกใจด้วย
    ใครมีช่วยเราหน่อยนะคะ เยอะๆเลยค่า
    อีกอย่างคือไม่จำเป็นต้องเป็นภาพสีค่ะ เพราะถึงเอาไปใช้ก็ต้องปรับให้เป็นขาวดำอยู่ดี
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ต้องใช้งาน - [ 21 พ.ย. 50 12:56:30 A:203.156.0.58 X: TicketID:148454 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom