Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ประกาศ.....แจ้งโอนเงินสำหรับเสื้อ PPU.ค่ะ

สวัสดีสมาชิกทุกท่านค่ะ ขณะนี้ทีมงานเปิดบัญชีพร้อมแล้วสำหรับให้สมาชิกได้โอนเงินเสื้อ PPU. กรุณาตรวจสอบรายชื่อ จำนวนเสื้อที่สั่ง และจำนวนเงิน ก่อนโอนด้วยนะคะ

ธนาคารไทยพาณิชย์  สาขาย่อยเซ็นทรัลเวิลด์ พลาซ่า
    หมายเลขบัญชี 247-202404-8  ชื่อบัญชี อาริตา บุญประเสริฐ   ประเภทบัญชีออมทรัพย์

เมื่อโอนเงินแล้ว รบกวนโพสแจ้งการยืนยันการโอนทางหน้าเว็บเท่านั้น ไม่รับทางหลังไมค์หรือเมล์นะคะ รายละเอียดดังนี้ค่ะ

1.วันที่โอน    เช่น 22 พ.ย. 50
    2.Log in+ เลขที่จอง   เช่น ต้นไพร No.72
    (ถ้ายังไม่ได้หมายเลขจอง รอนิดนึงนะคะ จะพยายามอัพเดทให้ทุกวันค่ะ)
    3.จำนวนเงิน รบกวนระบุเศษสตางค์มาด้วยนะคะ  เช่น 300.11 บาท เพื่อความสะดวกต่อการตรวจสอบค่ะ
    4.ปิดรับโอนเงินวันที่ 8 ธ.ค. 50

หรือถ้าใครสะดวกโพสแล้วจะส่งแฟกซ์ยืนยันมาอีกครั้งก็ได้ ที่หมายเลข 02-2165867
    Attention : คุณจิตตราค่ะ
    *************************************หลังจากที่ประชุมเครียดกับทางผู้ผลิตแล้วได้ความว่า ภายใน 5 สัปดาห์หลังจากปิดรับจอง พวกเราจะมีเสื้อใส่ไปค่ายกันแน่นอน ท่านใดยังไม่ได้จอง หรือต้องการจะจองเพิ่ม เชิญที่นี่ค่ะ (เปลี่ยนไซส์ด้วยนะคะ)

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A5988041/A5988041.html

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ต้นไพร - [ 22 พ.ย. 50 18:15:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom