Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Kamenashi Kazuya *** No.88 *** ~~ คนน่ารักทำปากยื่น โอย น่ารักสุดขีดคลั่ง ~~{แตกประเด็นจาก A6120528}

ลูกโป่ง  

" คนน่ารักทำปากยื่น  โอยยยย  น่ารักสุดขีดคลั่ง "  ก้เลยไปหาภาพ คนน่ารักทำปากยื่นมา

เพื่อน ๆ มีรูปคนน่ารักทำปากยื่น ๆ  เอามาช่วยกันแปะนะค้า

รุ้สึก เวลาเมะจังทำปากยื่น ๆ ดูน่าร้ากกกมากเลยอ่ะ  ขมวดคิ้วโก่ง ๆ หุหุ  น่ากาโดดเข้าไปจุ๊บ

แล้ตอนนี้ยิ่งทำผมดำ  ก้ยิ่งหลงร้ากเดะผมดำ  เมะจังน่าร้ากขึ้นทุกวัน  ทำผมดำแล้วหน้าเดะลง  อ๊ากกกกกกกก มะหวาย ๆๆ  ยิ่งเพ้อเข้าไปหย่ายยยยย

เครดิต :  

1. รุปที่เอามาแปะ  สูบมาจากพี่ก้อยที่แคปไปลง สเปเชี่ยล sapuri  แคปได้แจ่มมาก  เลยเอามาทำ gif ซะเลย
    2. ขอบคุณ "บันไดแดง"  อยากปีนขึ้นลงวันละหลาย ๆ เที่ยว
    3. ขอบคุณเพื่อนที่เลิฟทั้งหลาย  ที่โดนบังคับให้ทำ gif มาลง  อิอิ
    4. ขอบคุณเมะจัง...........ที่น่าร้ากเท่าโลก........ร้ากเมะที่สุดในจักรวาลลลลล

แก้ไขเมื่อ 16 ธ.ค. 50 11:24:55

จากคุณ : angelic - [ 15 ธ.ค. 50 23:40:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom