Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครดู SAW 4 แล้ว อธิบายหน่อย สับสนตัวละครจิง (สปอย + สปาย)

พึ่งนั่งดูจบตะกี้เลย

ในความเข้าใจของผมนะ

ภาค 4 คาดว่าเป็นภาคสุดท้ายจิงๆ แล้วนะคับ

เพราะ มันเฉลย ที่มาของ จิ๊กซอ ตั้งแต่ ก่อนเป็นฆาตรกร...

และภาค 4 มันผูกเรื่อง กับ ภาค 3 มากๆ แบบเนื้อเรื่องเกิดเวลาเดียวกับภาค 3 แต่คนละมุมมอง

แต่บทสรุปอยู่ที่ภาค 4 ครับ

-******-

ดูจบ งง ครับ.....

ขอถามเพื่อนๆ ที่ได้ดูแล้วนะครับ

สรุป คนสุดท้าย ตำรวจที่วางแผนในภาคนี้ ฟังเทปจาก ศพของซิ๊กซอใช่ไหมครับ.... เค้าถึงมาสร้างเกมจิ๊กซอ

แต่ทำไม ในเวลาเกมนั้น จิ๊กซอ ยังไม่ตายอะ ยังอยู่ในห้อง อีกห้องในตอนจบอะคับ

สรุป ยังไงกันแน่ ....

....

โอ๊ย หรือใครใจดี ช่วยอธิบาย บทสรุปให้ฟังหน่อยครับ หึหึ

จากคุณ : 3.50.บาท...... - [ 19 ธ.ค. 50 00:11:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom