Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

งั้นๆแหล่ะค่ะ รักแห่งสยาม

ทำมากรี๊ดกร๊าดวี๊ดว๊ายไปได้กะอีแค่ฉากจูบกันตรงม้าหินอ่อน ฉันไม่อยากเมาธ์ค่ะ ว่าคู่กรรมฉบับ โอวรุตแสดงเป็นโกโบริ กับคุณแหม่จินตรา เป็นอังศุมาลิน  ฉากจูบกันคนกรี๊ดลั่นสนั่นจอกว่านี้เยอะค่ะน้องขา ทุกวันนี้นั่งนึกย้อนไปก็ยังเขินอยู่เลยค่ะ..รักแห่งสยามน่ะ..พื้นๆค่ะ

เท่านั้นไม่พอยังมารวมตัวจัดรอบพิเศษอีก ต๊าย เป็นกันเอามากนะคะ...รอก่อนเถอะค่ะ ไว้อินทรีแดง รีเทิร์นกลับมาอีกเมื่อไหร่ ดิฉันจะรวมตัวเพื่อนเมื่อครั้งยังสาวๆ มาถล่มพันทิปบ้าง...ถึงแม้ว่า น้องอนันดาจะหล่อไม่ได้ครึ่งของคุณมิตรไชย บัญชา...แต่ไม่เป็นไรค่ะ...พวกเราจะลองให้โอกาสน้องเขาดู เตรียมตัวกันไว้ได้เลยนะคะ ถ้าจะมีกระทู้ อินทรีแดงทุกสองนาที คิก คิก

อุ๊ย แล้วเวอร์ชั่นที่ฉายในสกาล่าจะมีฉาก น้องโต้ง(ของฉัน)อาบน้ำไหมคะ...ถ้ามี เจ๊จะได้รีบแจ้นไปซื้อตั๋วเลยค่ะ..แต่ถ้าเป็น อีจอย อาบ..คงไม่ล่ะค่ะ รับไม่ได้

จากคุณ : sidd - [ 23 ธ.ค. 50 14:44:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom