Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

- IRYU : Team Medical Dragon สนุกมาก ๆ ครับ -

เรื่องนี้มีอยู่ที่บ้านนานแล้ว
    แต่ยังไม่ได้หยิบมาดู
    จนปีใหม่หยุดยาว
    เข้าไปค้นหากระทู้แนะนำหนัง series ที่ผมเคยตั้งไว้
    มีหลาย ๆ ท่าน แนะนำเรื่องนี้ ว่าสนุกมาก
    ก็เลยตัดสินใจหยิบขึ้นมาดู เมื่อคืนนี้

IRYU : Team Medical Dragon
    เป็น series ญี่ปุ่นเรื่องแรก
    ที่ทำให้ผมดูต่อเนื่องจนหยุดไม่ได้
    เพราะคอยเอาใจช่วยพระเอกและทีม
    ที่ต้องคอยฝ่าฟันกับปัญหาต่าง ๆ

IRYU เป็น sereis ที่เกี่ยวกับการผ่าตัด
    ที่ทำให้ได้ความรู้ดีมากด้วย
    สนุกมาก ๆ ครับ
    ถ้าใครมีแล้ว แต่ยังไม่ได้หยิบเอามาดู
    รับรองไม่ผิดหวังครับ

ปล. สวัสดีปีใหม่ 2551 ครับ

จากคุณ : เสี่ยวรำพึง - [ 1 ม.ค. 51 23:52:06 ]