Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

clip เด็กผู้หญิงเกาปลีเต้น

ขอโทษครับ
    ผมถามหาclip เต้นของเด็กผู้หญิงคนหนึ่ง

เคยเห็นเพื่อนๆ ในพันธ์ทิพย์นี่แหละครับ
    โพสให้ดูไว้  แต่ผมไม่ได้saveเก็บไว้
    อยากได้เก็บไว้ดูครับ

เป็นclip ของเด็กผู้หญิง อายุน้อยคนหนึ่ง
    ไม่แน่ใจว่า เกาหลี หรือญี่ปุ่น
    กำลังเต้นโชว์ ในสวนสาธารณะ

ในคลิป  เด็กสาวเต้นเก่งมากครับ
    กลางๆ มีการถอดผ้าโพกหัวออก  ด้วย
    ตอนเต้นสร็จก็ เก็บผ้า แล้ววิ่งออกไป

เด็กผู้หญิงในคลิป  ใส่กระโปรงยาว

นั่นคือรายละเอียด ที่พอจำได้ครับ
    แต่เขาเต้นเก่งมากๆ เลย
    ใครพอเห็น  ช่วยโพส link ไว้ให้ด้วยนะครับ

จากคุณ : staycat - [ 3 ม.ค. 51 15:02:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom