Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

= 20 = Kanjani8 - Okura in Endless Shock 2008 & Welcome Back Uchi-kun{แตกประเด็นจาก A6175908}

ไม่พิมพ์แล้ว พันทิพใจร้ายทำกระทู้เราหาย (ฟ้องๆ)

รู้ใช่ไหมว่ามีข่าวดีตั้งสองข่าว  พวกเรามาฮิ้ว~~~~~ กันเหอะ ^_^

ป.ล  ขอย้ำอีกครั้งว่า  ตอนนี้ อุจิกลับมาทำงานแล้ว แต่ไม่ได้หมายความว่าจะกลับเข้าวง Kanjani8 นะคะ  ที่ตั้งไปว่า welcome back เพื่อต้องการบอกว่า ยินดีด้วยที่ได้กลับมาทำงานอีกครั้งค่ะ  

แก้ไขเมื่อ 03 ม.ค. 51 22:56:46

จากคุณ : zariel - [ 3 ม.ค. 51 22:07:55 ]