CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[โหวตจ้า]..คุณชอบเรื่องไหนของ....Jim Carry บ้างครับ

Ace Ventura ภาค 1 (9 คน)
      Ace Ventura ภาค 2 (2 คน)
      The Mask (24 คน)
      The Trueman Show (45 คน)
      Enternal sunshine (12 คน)
      The majestic (1 คน)
      The Cabel Guy (1 คน)
      Dumb and Dumber (10 คน)
      The number 23 (4 คน)
      Bruce Almighty (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 121 คน

7.44%
     1.65%
     19.83%
     37.19%
     9.92%
     0.83%
     0.83%
     8.26%
     3.31%
     10.74%

หรือเรื่องอื่นๆที่ไม่มีในนี้...(เต็มแย้ว)

ปล.ใครมีรูปอื่นๆของจิม แครรี่อีก ช่วยแบ่งปันด้วยนะครับขอบคุณครับ

จากคุณ : เจ้าชายนอกกะลา - [ 4 ม.ค. 51 14:21:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com