Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เกมต่อคำ 38 เจ็บแค้นเคืองโกรธ โทษฉันไย ฉันทำอะไรให้เธอเคืองขุ่น กระซิก กระซิก T_T{แตกประเด็นจาก A6171790}

ในที่สุด เกมต่อคำวัย 37 ก็มีอันเป็นไปด้วย "แม่ลูกคู่เดี้ยง" เฮ้อ ... ไม่ได้เจตนาเล้ย .... ในที่สุด ประวัติอันขาวสะอาด ไม่มีด่างพร้อย ของแม่หมี ก็จบสิ้นลงด้วยคุณลูกตัวดี -_-"
    แต่!!!ด้วยอาการคันไม้คันมือของเหล่าพรานหนุ่ม(?)พรานสาว(?) และเนื่องจากการสำผิด(ขอโทษนะคะ)และด้วยความรับผิดชอบในหน้าที่(555)  ดังนั้นกระทู้หนุ่ม หรือ สาว วัย 38 ปีจึงถือกำเนิดขึ้นมา  คราวนี้อายุเพิ่มขึ้นมาเป็น 38 แล้ว ดูซิว่าจะทนไม้ทนมือของจอมพรานทั้งหลายไปได้หรือไม่...ทั้งนี้ทั้งนั้นขอความกรุณาพรานสาว พรานหนุ่มทั้งหลาย ช่วยเอ็นดูหนุ่มหรือสาว(??)คนนี้ด้วย..ช่วยกันปกป้องจาก คู่โหด และศิษย์ สำนัก ไม่ ง้อ สก๊อตไบท์  (คู่แข่ง สำนัก ง้อไบท์) และเหล่าพรานนินจาซุ่มเลขสวย ต่างๆ ....
    แต่ครานี้  เราจะกำกับด้วยกฤติยาอาคมเป็นภาษาขอมเอาไว้  มาลุ้นกันนะคะ  ว่าจะเดี้ยงเร็วขึ้นกว่าเดิมแค่ไหน  ^^

โอม............โมลีง  โมลีง เด้อออออ  ออยเกมส์นิ  โนวยูร  ยูร  (เอิ้กๆๆ)

โอม............โมลีง  โมลีง เด้อออออ  ออยเกมส์นิ  โนวยูร  ยูร  (เอิ้กๆๆ)
    โอม............โมลีง  โมลีง เด้อออออ  ออยเกมส์นิ  โนวยูร  ยูร  (เอิ้กๆๆ)...(3 จบ) 555

ก่อนอื่น...ขอขอบคุณคุณโอจิ ผู้ริเริ่มเกม และทำให้เรามีอะไรสนุกๆ เล่นกัน
    ขอบคุณ คุณ vivee_t, คุณฟองฟ้า ละอองเมฆ คุณ Dr.King , คุณ Sandhurst, คุณแม่หมี คุณล่องฟ้า คุณแอ่งฯ และทุกๆท่านที่คอยสรุปรวบรวมคำที่ได้เล่นไปแล้ว...

ขอขอบคุณ ผู้รวมรวมสถิติคุณปฏิทินและยังเป็นท่านผู้พิพากษาคอยตัดสินให้ความยุติธรรมแก่ ขาซิ่งชาวหนองน้ำแห้งทั้งหลาย ควบตำแหน่ง ปฏิทินนินจา 555
    และขอบคุณเพื่อนๆทุกๆท่าน ที่เข้ามาเล่นเกม
    อาทิเช่น คุณมาเฟีย( Moviegangs) คุณหนุ่มเหน่อ คุณตะวัน คุณศิษย์รุ่นที่12 แห่งหนองน้ำแห้ง  คุณป้าจัน คูณช่อฟ้า (ใบระกา) ...คุณมะนาวจัง...คุณ...
    ช่วยกันปาด ช่วยกันดันกระทู้ต่อคำจนแตกกระทู้มาเรื่อยๆ นะค้า(ครับ)

*เจ้าพระคู๊ณ ยังไงก็ขอให้อายุเกมส์ 38 ยืนยาวกว่า 1 ชั่วโมงก็ดีใจแล้ว 5555+*
    ............ก๊อปมาล้วนๆ ค่ะ..............
    วันนี้คุณอ่านเพชรพระอุมา แล้วรึยัง...ถ้ายังก็ไปอ่าน แล้วมาเล่นเกมส์กันดีกว่า..เพชรของมิตรภาพ..

แก้ไขเมื่อ 08 ม.ค. 51 12:22:41

จากคุณ : lady little bear - [ 7 ม.ค. 51 20:32:27 ]