CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มาวิเคราะห์กันดีกว่า .... เรื่องไหนจะได้เป็นตัวเก็งชิง Oscar ที่กำลังจะมาถึงนี้!

No Country For Old Men (5 คน)
      There Will Be Blood (1 คน)
      Atonement (2 คน)
      Michael Clayton (1 คน)
      Juno (1 คน)
      American Gangster (0 คน)
      Into The Wild (0 คน)
      The Assassination of Jesse James by the Coward Robert Ford (0 คน)
      Gone Baby Gone (0 คน)
      Sweeney Todd (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 14 คน

35.71%
     7.14%
     14.29%
     7.14%
     7.14%
     0.00%
     0.00%
     0.00%
     0.00%
     28.57%

.... เนื่องจากว่า ตอนนี้ผมยังไม่มีเวลาที่จะเขียน ฉนั้นผมจึงปล่อยโพสท์ไปก่อนนะครับ เผื่อจะโหวตจะวิเคราะห์ก็เชิญได้เลย แต่ความเห็นของผมจะได้อ่านวันพรุ่งนี้อ่ะครับ 10 เรื่องที่เอามาให้โหวตค่อนข้างที่จะน่าเชื่อถือสุดจากกลุ่มคนดู กลุ่มนักวิจารณ์ และความเป็นไปได้สูงที่จะได้เข้าชิงอ่ะครับ ถ้ามีอะไรขัดแย้งก็เขียนเข้ามาได้เลยนะครับ แต่เชื่อว่า 10 เรื่องนี้มีความเป็นไปได้สูงอ่ะครับ!

ปล. ถ้าผมจะเชียร์ Juno เป็นพิเศษอย่าว่ากันนะครับ!

แก้ไขเมื่อ 08 ม.ค. 51 01:44:03

แก้ไขเมื่อ 08 ม.ค. 51 01:42:16

จากคุณ : billy bob - [ 8 ม.ค. 51 01:39:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com