Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[รักแห่งสยามDC] โอ้โหคนเยอะมาก

วันนี้ไปซื้อมาครับไปถึง House ประมาณเกือบบ่ายโมง  แถวยาวมากต่อกันถึงชั้นสอง กว่าจะได้ซื้อก็ 4 โมงเย็น เหนื่อยมากยืนรอ ก็ซื้อวันที่ 26 รอบ 18.30 น. รอบวันที่ 17-23 เต็มหมดแล้วครับ !!!!! เขาเปิดให้จองถึงประมาณสิ้นเดือนโดยเพิ่มเป็นรอบเที่ยงกับ 18.30 น. นะครับ(รอบเที่ยงนี่ไม่จำกัดเฉพาะเสาร์อาทิตย์ วันธรรมดาก็ด้วย) ใครจะดูก็รีบ ๆ หน่อยนะครับ

ฝากนิดครับ  ใครยังจำคืนคริสต์มาสที่มีการโหวตเกี่ยวกับรักแห่งสยามว่า  คืนนี้คุณอยากใช้เวลาอยู่กับใครมากที่สุด ปิดโหวตแล้วนะครับ เมื่อกี้เอง ก็เข้าไปดูผลได้นะครับ ที่นี่ครับ http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A6170509/A6170509.html

แก้ไขเมื่อ 14 ม.ค. 51 17:30:09

จากคุณ : Philosopher_BG - [ 14 ม.ค. 51 16:53:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom