Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[Special]ขอขอบคุณและประมวลภาพงานฉายคอนเสิร์ตCartoon KattunIIYouวันที่13 ม.ค.51

[Special]ขอขอบคุณและประมวลภาพงานฉายคอนเสิร์ตCartoon KattunIIYouวันที่13 ม.ค.51

ขอขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนร่วมและส่วนเกี่ยวข้องที่ทำให้เกิดงานในวันนี้ขึ้นมา

ขอบคุณพี่เพชร เว็บ loveberryz.net ที่คอยให้คำปรึกษาตั้งแต่ต้นที่คิดว่าจะทำจนถึงช่วงระหว่างทำและหลังงานที่คอยถามไถ่ตลอดว่าเป็นอย่างไรบ้าง

ขอบคุณคลับบันเทิงแดนซากุระ ณ พันทิป ที่ทำให้พวกเราได้มาเจอกัน

ขอบคุณน้องๆเจ้าของบอร์ดทุกท่านและทุกบอร์ดที่ให้ทีมงานได้ประชาสัมพันธ์งาน

Fixxxboard

Akanishivision.net

My Beloved Boys

Kattunsecert

Akame2ya

midnightfix

popcorn

รวมทั้งบอร์ดและบล็อกต่างๆที่พี่ๆน้องๆเพื่อนๆได้ช่วยกันประชาสัมพันธ์ออกไปที่ไม่สามารถเอ่ยนามได้หมด

ขอบคุณน้องชายข้าพเจ้าเอง(แฟนคลับBerryz kobo)ที่ทำบัตรเข้างานและบัตรสต๊าฟให้

ขอบคุณน้องๆ Cover ทั้ง Morks และ Sylph ที่มาสร้างความบันเทิงให้ในงานนะคะ แล้วยังต้องคอยเปิดแผ่นที่ห้องฉายให้ด้วย ขอบคุณมากมายค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสต๊าฟทุกท่าน ที่ช่วยกันเตรียมงานและโดนปลุกแต่เช้ามาทำงาน

และที่จะลืมเสียไม่ได้ขอบคุณทุกท่านทุกคนในงาน  ทั้งร้องทั้งกรี๊ดทั้งตะโกน บรรยากาศทำเอาขนลุกนึกว่าอยู่ในโดมเลยเพียงแค่เปลี่ยนเป็นเซ็นจูรี่โดมเท่านั้นเอง  พลุ พวกคุณทุกคนเยี่ยมมากค่ะ พลุ

สุดท้ายขออภัยในความผิดพลาดทั้งหมดที่เกิดขึ้นทางทีมงานขอน้อมรับทั้งหมดค่ะ

หวังว่าครั้งหน้าคงมีโอกาสได้เจอกันอีก

ขอบคุณมากมายค่ะ

STAFF TEAM

จากคุณ : [D]iffind[O] - [ 14 ม.ค. 51 19:38:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom