Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอกระทู้เก่าหรือ Fw Mail ที่เกี่ยวข้องกับการแปลแบบซับนรก และชื่อหนังแบบซับนรก ทีเถอะครับ !!!

ก็กระทู้ที่เคยมีใน pantip เนี่ยแหละครับ พอดีผมไม่ได้ save ไว้อ่ะครับ
    อยากให้เพื่อนที่ทำงานเค้าได้ฮากันอ่ะครับ แก้เครียด

ใครพอจะมีบ้างครับ ช่วยโพสต์ทีเถอะ

1. กระทู้ซับนรก ที่มีภาพพร้อมซับแบบโคตรนรก
    จาก DVD เถื่อนๆ ที่แปลกันเองแบบบ้านๆอ่ะครับ
    อ่านทีไร ฮาทุกที ไม่รู้คิดกันได้ไง

2. ชื่อหนังแปลเป็นไทยแบบซับนรก ใครพอจะรวบรวมได้บ้างครับ
    น่าจะเป็นกระทู้เดจาวู (คือไรอ่ะ)
    ที่สร้างมาจาก pantip.com แล้วย้อนกลับมาที่ pantip.com
    ผ่านทาง Fw Mail อ่ะครับ

ใครมี ช่วยรวบรวมหรือโพสต์ใหม่ หรือบอกลิ้งค์ทีครับ อยากกลับมาฮาอีกครั้งอ่ะ  555

จากคุณ : mung_emotalcore - [ 14 ม.ค. 51 20:25:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom