Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

คุณผู้หญิงครับ...หนังเรื่องไหนที่คุณคิดว่าอีโรติก เย้าอารมณ์มากที่สุด?

อยากถามคุณผู้หญิงทุกท่านครับว่า ภาพยนตร์เรื่องไหนที่คุณดูแล้วรู้สึกว่ามันช่างอีโรติ๊กกก อีโรติก (แน่นอนล่ะครับว่า คำว่าอีโรติกย่อมเป็นศิลปะอีกแขนงหนึ่ง ผมไม่ได้หมายความถึงหนังโป๊ที่จงใจทำออกมาเพื่อสำเร็จความใคร่ของผู้ชาย)

ผมเคยอ่านเจอบทความหลายชิ้น เขาบอกว่า ผู้หญิงมักเกิดอารมณ์จากการได้ดูหนังอีโรติก ที่มีเรื่องราว มีความโรแมนติกอยู่เล็กๆ มีฉากเลิฟซีนที่สวยงาม แต่เร้าอารมณ์ (ไม่ใช่โจ่งครึ่มแบบจงใจเสพสังวาสเหมือนหนังโป๊) ซึ่งผมก็เชื่อเช่นนั้น ผมจึงอยากทราบว่า มีหนังเรื่องไหน (จะเป็นหนังของชาติอะไรก็ได้นะครับ จะฮอลลีวูดจ๋า หรืออินดี้ทุนต่ำก็ได้ทั้งนั้น) ที่คุณดูแล้วรู้สึกว่ามันช่างเร้าอารมณ์ จนทำให้คุณเกิดอารมณ์ทางเพศขึ้นมาตะหงิดๆ

ขอบคุณมากครับ
    ปล. ไม่ติดเรทใช่ไหมครับ?

จากคุณ : ความเป็นผู้กล้าหาญ - [ 29 ม.ค. 51 09:34:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom