Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอโทษครับ ทราบมาว่าคุณพนมเทียนถามมาว่า คนที่ทำเสื้อเพชรพระอุมา เมื่อไหร่และใครจะเป็นคนไปขออนุญาต?

จริงๆ ผมไม่ทราบหรอกนะครับ ว่า คุณพนมเทียนถามมาว่ายังไง

แต่อ่านที่กระทู้โน้น แล้วได้ความอยุ่ 2 คำถามข้างบนนั่นแหละ อ่านกระทู้นั้นแล้ว ทราบแน่ๆ ว่ายังไม่ได้ขออนุญาต จึงเข้ามา ขอถาม ในฐานะสมาชิกพันทิป ในฐานะผู้อ่านเพชรพระอุมา ในฐานะที่เข้ามาอ่านห้องเพชรบ่อยๆ จะว่าเสือกก็ยอมครับ แต่อยากทราบจริงๆครับ ว่า

1.เมื่อไหร่จะว่างพอที่จะไปขออนุญาตคุณพนมเทียนครับ?

2.ใครจะเป็นผู้ไปขออนุญาตครับ?

เป็นคำถามด้วยความสมัครใจนะครับ ไม่ได้บังคับ แค่อยากทราบ ใครตอบได้ ช่วยตอบด้วยครับ

ถ้าผู้รับผิดชอบจะตอบว่า ไม่ไป ไม่ขออนุญาต ก็ได้นะครับ จะได้ทราบกันอย่างชัดเจนไปเลยครับ

ขอบคุณครับ

ปล1. ด้วยความสัตย์จริงครับ ไม่ได้เจตนาหาเรื่องหรือป่วนกระทู้แต่อย่างใด แต่อยากทราบจริงๆครับ อาจพิมพ์ห้วนๆไปบ้าง แต่เป็นเพราะไม่อยากออกนอกประเด็นให้เกิดการถกเถียงกันครับ

ปล2. ที่ต้องมาตั้งกระทู้ใหม่ เพราะกระทู้เดิม เริ่มเถียงกัน จนกลายเป็นกระทู้ทะเลาะกันแล้วครับ เลยตั้งใหม่ดีกว่า

ปล.3 ถ้าเห็นว่าถามแบบนี้ไม่เหมาะสม และจะทำให้เรื่องยิ่งบานปลาย หรือเป็นการเสือกมากเกินไป หรือทำอะไรโดยพลการ แจ้งลบได้เลยครับ

จากคุณ : bommanx - [ 2 ก.พ. 51 13:38:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom