Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ผมว่าอย่าง "จีจ้า" เนี่ย สามารถ โก hollywood ได้เลยนะ !!!

อย่างพี่ "จา พนม" เนี่ยผมว่ายังยากกว่า เพราะพระเอกนักบู้ใน hollywood มีอีกเยอะ และขึ้นชื่อว่าพระเอกแล้ว มันต้อง บู้ มาด แอ็คชั่นดี บางครั้งก็ใช้สตั้นแมนหรือตัวแสดงแทนก็ได้จะทำให้พระเอกคนนั้นดูดี โดยไม่จำเป็นต้องเก่งมากนัก หรือจะเป็นพระเอกนักบู้โดยแท้จริงก็จะมีหลายคนมาเปรียบเทียบ เช่น เฉินหลง หรือหลีเหลียงเจี๋ย อะไรทำนองนี้

แต่นางเอกนักบู้แบบเล่นจริง ในสายตาทั่วโลกมองค่อนข้างเซอร์ไพร์ส ไม่เคยเห็นกัน นางเอกในโลกนี้ผมเห็นมีแต่ "จีจ้า" เท่านั้น แถมหน้าตาดีอีกต่างหาก เหมือนนางเอกเกาหลีเลย

ผมว่าถ้าเขามีประสบการณ์การแสดงอีกนิดหน่อย สามารถ โก อินเตอร์ หรือ โก hollywood ได้สบายเลยนะ

แก้ไขเมื่อ 11 ก.พ. 51 23:07:29

แก้ไขเมื่อ 11 ก.พ. 51 23:06:35

จากคุณ : สายเมฆ - [ 11 ก.พ. 51 22:46:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom