Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

จะมีอะไรแย่ไปกว่านี้อีกไหม...?

ไม่ได้มาเล่นหลายอาทิตย์

รู้สึกสบายตากันบ้างไหมครับ ไม่มีมลภาวะทางสายตาอย่างผมาตอบกระทู้ เอิ๊กกก -___-"

และแล้วสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น

"ชีวิตยังแย่ได้อีก...!!"

เมื่อวันนี้ไปตรวจที่โรงพยาบาลแล้วพบว่ามะเร็งที่คาดว่ามันจะสงบแล้ว มันเกิดการลุกลามขึ้นไปยังบริเวณข้างเคียงอีกครับ ต่อมน้ำเหลืองโดนไปแล้ว 1 ต่อม

-____-"

ส่งผลให้ต้องทำการผ่าตัดอีก 1 ครั้ง

คงจะเป็นที่สมใจสำหรับบางคนที่เคยแช่งผมเอาไว้ เอิ๊กกก

ไมปัญหามันต้องนัดกันเข้ามาพร้อม ๆ กันด้วย...?
    เริ่มจะสติแตกแล้วนะ -*-

รักทุกคนครับ
    ขอบคุณที่เป็นกำลังใจในยามที่ผมท้อใจนะครับ ^^"

ถ้ายังมีลมหายใจ อีกไม่นานเราคงได้เจอกันอีกครับ ^^"

จากคุณ : <Strawberry Milk Shake> - [ 13 ก.พ. 51 22:56:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom