Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

"JOE - เจิ้งหยวนช่าง"(@^^@)No.73 ชอบโจลุคจื่อซู่ ชอบโจลุคผมยาว ชอบโจลุคผมสั้น ชอบแบบไหน...{แตกประเด็นจาก A6325836}

flower ต้าเจี่ยห่าว น้องๆ และพลพรรครักโจทุกๆ คนจ้า flower

เปิดบ้านใหม่ได้ซักที เหอๆๆ...กว่าจะเปิดได้อ่ะเนาะ

จากที่คุยกันเรื่องความชอบโจในลุค "จื่อซู่" ใน ISWAK มีทั้งชอบตอนผมสั้น ตอนผมยาว อ่ะนะ อันนี้ยังมีนอกประเด็นไปถึงเรื่อง The Rose ด้วยนิดหน่อย

จะว่าไปแล้ว..เวลามีรูปโจใหม่ๆ ก็จะเห็นความเปลี่ยนแปลงของโจตลอด อย่างถ้าผมยาว ก็จะมียาวแบบดัด ไม่ดัด ผมสั้นก็จะมีปัดไปทางซ้าย ปัดไปทางขวา แล้วยังเสื้อผ้า ที่มักจะมี mix&match สีสัน colourful ทั้งลวดลายก็หลากหลาย ยังไม่รวมพวกเครื่องประดับสร้อย แหวน กำไลมือ โจจะมีให้เห็นตลอด

วันนี้เลยเปิดกระทู้ว่าด้วยเรื่อง "ความชอบโจในลุคไหน" คนไหนมีรูปที่ชอบก็เอามาโพสกันหน่อย (ชลล่าบอกว่า เอาเชียวๆ จะโพสรูป "ขุ่ย"ล่ะซิ รู้ทันหรอก Ni-Sai) เป็นว่า จะรูปเก่า ใหม่ ใครชอบยังไงเอามาโพสแบ่งกันดูแล้วกันจ้า

flower ภาพ ข่าว ลิงค์ต่างๆ ที่โพสและ/หรือเกิดขึ้นในกระทู้นี้ ต้องขอขอบคุณมากๆ สำหรับทุกแหล่งข้อมูลทั้งเป็นบุคคลที่หาข้อมูล ข่าว รูปภาพ จากทุกแหล่ง www. และจากที่พี่ไปตามเก็บมา โดยเฉพาะน้องๆ ในบ้านโจ ณ ไร่ข้าวโพด รวมถึงบ้าน ISWAK 2 ที่ไร่ข้าวโพดด้วย และรวมถึงเพื่อนๆ ทุกคนที่หาข่าวมาฝากมาโพสให้ในกระทู้โจ ณ พันทิป ด้วยนะค่ะflower          

flower Thank you so much for all www., who support Joe's news & pictures and thank you for everybody, who scan and/or post news & Joe's pictures too. (**ปล.ต้องขออภัยท่านผู้รู้ด้านภาษาอังกฤษด้วยนะค่ะ ถ้ามาอ่านเจอภาษาอังกฤษแบบ snake snake fish fish ของเจ้าของกระทู้) flower

ประเดิมรูปที่ชอบ

จากคุณ : natnamo - [ 16 ก.พ. 51 20:30:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom