Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนถามหนังที่ Hugh Grant เล่นอะค่ะ

คือเมื่อวานแม่ถามว่า วันก่อนนานแล้วเหมือนกัน
    ช่องไรไม่รู้เค้าเอาหนังมาฉาย Hugh Grant  เล่นค่ะ
    ออกแนวโบราณ สงครามหน่อย แต่งชุดแบบผู้ดีอังกฤษแนวท่านลอร์ดประมาณนี้มั้งค่ะ เค้าบอกสนุกมาก
    แต่ได้ดูตอนมันจะจบแล้วอะ เค้าก็เลยมาถามว่าพอรู้ไหมว่ามันเรื่องอะไร ซึ่งก็ไม่รู้อะค่ะ เพราะไม่ใช่เซียนหนังอะไร
    เลยอยากมารบกวนถามพี่ๆๆว่ามีใครพอรู้ไหมค่ะ
    จะได้เป็นแนวไปเสิดหาดู แล้วเช่ามาดูอะค่ะ ขอบคุณมาค่ะ

จากคุณ : maipera - [ 25 ก.พ. 51 23:17:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom