Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

หนังเรื่องไหนที่ .. กระแต .. ศุภักษร .. เล่น แล้ว คุณได้ดูบ้าง

กระแต ศุภักษร ไชยมงคล เธอเป็น "สุดที่รัก" ของผมมานานละครับ

ผมถือว่าเธอเป็นผู้หญิงที่ "perfect" โดยเฉพาะ รูปร่าง ... แหะๆ

ที่สำคัญ เธอเป็นสาวเชียงใหม่ คนบ้านเดียวกับผม ผมก็เลย รักเธอมากเป็นพิเศษ เคยเห็นมาตั้งแต่เป็นละอ่อนน้อย

จนเธอเริ่มเข้าวงการบันเทิง ผมก็คอยติดตามงานเธอเสมอมา

ผมว่า ผมดูหนังที่เธอเล่นทุกเรื่องนะ ไม่ดูในโรง ก็ซื้อแผ่นมาดู

รวมถึงงานอื่นๆ เช่น ถ่ายโฆษณา เดินแบบ โดยเฉพาะ อัลบั้มพิเศษ พลุ

แต่ล่าสุดหนังเรื่อง "กอด" ยังไม่ได้ไปดู จะไปอุดหนุน วันเสาร์นี้ ถ้ายังไม่ออก ซะก่อน

ก็เลยอยากรู้ว่า มีใคร รักเธอ ติดตามผลงานเธอเหมือนผมบ้าง โดยเฉพาะการเล่นหนัง

มีหนังเรื่องไหนที่คุณเคยได้ชมมผลงานของเธอบ้าง หรือมีหนังเรื่องไหน คุณดู แต่ผมพลาดไปบ้าง

บอกกันหน่อยเด้อ จะไปตามมาดูให้ครบๆ

ร๊ากกกกกกกกกกกเธอ นะจะ น้องกระแต ศุภักษร hoho

จากคุณ : ต้องถามหน่อย - [ 7 มี.ค. 51 14:37:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom