Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เปิดฮาเร็ม Juri Ueno ครับ

เห็นมีฮาเร็ม Yu Aoi เเล้ว ผมขอเปิดฮาเร็มจูริจัง มั่งครับ
    มีรูปไม่มากครับ ใครมีช่วยโพสท์ด้วยนะครับ

ดูงานของจูริมาตั้งเเต่เรื่อง Swing Girl เเต่ตอนนั้นดูเเต่สาวเเว่นอีกคน 55
    จากนั้นก็ได้ดู Engine ที่เล่นกะทาคุยะ เรื่องนี้เล่นเป็นเด็กสาวเเนวเก็บกดหน่อยๆ

จนได้ดูโนดาเมะ เชื่อเลยว่าเธอเกิดมาเพื่อบทนี้จริงๆ บ้า ฮา ต๊อง ได้หมดเลย เเต่น่ารักนะ

อีกเรื่องที่ได้ดูก็คือ เรนโบวซอง เศร้า+ซึม

ผมว่าจูริจัง ไม่สวยมาก เเต่น่ารักเเละมีเสน่ห์

ฮาเร็มในสต๊อคยังมีน้องมิสะ เอ้ย เอริกะ โทดะอีกคนครับ คนนี้ก็ชอบ 55

แก้ไขเมื่อ 18 มี.ค. 51 08:05:34

จากคุณ : bigwores - [ 17 มี.ค. 51 17:18:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom