Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รถสวยๆ ที่ชอบจอดหน้าโรงหนังลิโด้เนี่ย...ผมมีเรื่องจะถามครับผม

คุณเคยเห็นกันรึป่าวครับ ไม่ค่อยซ้ำคัน แถมจอดเกยหรามาก

เพื่อนผมบอกว่าเป็นของลูกเจ้าของลิโด้...ไม่รู้จริงเท็จยังไง

ที่พูดมาไม่ได้อิจฉาหรือหมั่นไส้นะครับ คงต้องรวยจริงถึงจะทำอย่างนั้นได้

แต่ที่จะพูดคือเค้าน่าจะเอาเงินมาปรับปรุงเว็บเค้าหน่อยนะครับ เห็นเตือนไวรัสหรามากเลย

ไม่รู้สินะผมเองก็ไม่ได้เป็นนักธุรกิจอะไร แต่สำหรับผม ผมคิดว่าเว็บไซต์ขององค์กร ควรจะเป็นหน้าตาภาพลักษณ์ขององค์กร

หวังดีนะ เพราะยังไงเราก็อุดหนุนเค้าอยู่

ปล. นี่คือกระทู้แรกของผมเลย ติดตามอ่านอะไรหลายๆ อย่างจากพวกคุณมานานแล่ะ ตาคุณอ่านผมมั่ง

จากคุณ : พระไว - [ 18 มี.ค. 51 10:24:15 A:203.155.5.69 X: TicketID:167571 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom